TIN TỨC

Lịch thi đấu Dota 2 vòng loại TI10 – The International 2021

Sau WePlay AniMajor, kéo dài từ 02-13/6, các teams chưa có vé dự TI10 sẽ bước vào chiến dịch cạnh tranh sáu suất còn lại được chia đều ở sáu khu vực lớn của Dota 2 thế giới.

Lịch trình cụ thể:

– CIS và Nam Mỹ: 23-26/6

– Bắc Mỹ và Đông Nam Á: 30/6-03/7

– Trung Quốc và châu Âu: 07-10/7

Lịch thi đấu vòng loại The International 2021 – TI10 khu vực Châu Âu

Thời gian Trận đấu Vòng đấu
07/07 16h00 Nigma vs Hellbear Smashers Vòng 1 Nhánh thắng
16h00 ChikenFighters vs No Bounty Hunter Vòng 1 Nhánh thua
19h00 Viking.gg vs OG Vòng 1 Nhánh thắng
19h00 Into The Breach vs HIPPOMANIACS Vòng 1 Nhánh thua
22h00 Tundra vs Brame Vòng 1 Nhánh thắng
08/07 01h00 Spider Pigzs vs Liquid Vòng 1 Nhánh thắng
16h00 Hellbear Smashers vs Ghost frogs Vòng 1 nhánh thua
16h00 ViKin.gg vs ChickenFighters Vòng 1 nhánh thua
19h00 Brame vs Into The Breach Vòng 1 nhánh thua
19h00 Spider Pigzs vs Bald Vòng 1 nhánh thua
22h00 Tundra vs Team Liquid Bán kết nhánh thắng
09/07 01h00 Nigma vs OG Bán kết nhánh thắng
16h00 Liquid vs ChickenFighters Bán kết nhánh thua
19h00 Nigma vs Spider Pigzs Bán kết nhánh thua
22h00 OG vs Tundra Chung kết nhánh thắng
10/7 01h00 Liquid vs Nigma  
18h00 OG vs Nigma Chung kết nhánh thua
21h00 Tundra vs  Chung kết tổng

Lịch thi đấu vòng loại The International 2021 – TI10 khu vực Trung Quốc

Thời gian Trận đấu Vòng đấu
07/07 10h00 Elephant  vs Team MagMa Vòng 1 nhánh thắng
13h00 LBZS vs RNG Vòng 1 nhánh thắng
16h00 Phoenix Gaming vs Sparking Arrow Gaming Vòng 1 nhánh thắng
19h00 Aster.Aries vs EHOME Vòng 1 nhánh thắng
08/07 10h00 Team Magma vs CDEC Vòng 1 nhánh thua
13h00 Aster.Aries vs Xtreme Gaming Vòng 2 nhánh thua
16h00 Spark Gaming Arrow vs EHOME Bán kết nhánh thắng
19h00 Elephant vs RNG Bán kết nhánh thắng
09/07 10h00 Sparking Arrow Gaming vs Team MagMa Bán kết nhánh thua
13h00 Royal Never Give Up vs Aster.Aries Bán kết nhánh thua
16h00 Elephant vs EHOME Chung kết nhánh thắng
10/07 12h00 Elephant vs Team Magma Chung kết nhánh thua
15h00 Ehome vs  Chung kết tổng

 

Lịch thi đấu vòng loại The International 2021 – TI10 khu vực SEA

Thời gian Trận đấu Vòng đấu
30/06 10h00 TNC Predator vs Team SMG Vòng 1 Nhánh thắng
10h00 Army Genius vs 496 Gaming Vòng 1 Nhánh thua
13h00 BOOM Esports vs Execration Vòng 1 Nhánh thắng
13h00 Galaxy Racer vs Team Mystery Vòng 1 Nhánh thua
16h00 Fnatic vs Omega Esports Vòng 1 Nhánh thắng
16h00 Cignal Ultra vs ex-South Built Vòng 1 Nhánh thua
19h00 Motivate.Trust Gaming vs OB Neon Vòng 1 Nhánh thắng
30/06 10h00 Team SMG vs Lilgun Vòng 2 Nhánh thắng
10h00 Execraction vs 496 Gaming Vòng 2 Nhánh thua
13h00 Omega Esports vs Galaxy Racer Vòng 2 Nhánh thắng
13h00 Motivate.Trust Gaming vs Cignal Ultra Vòng 2 Nhánh thua
16h00 Fnatic vs OB Neon Vòng 2 Nhánh thắng
19h00 TNC Predator vs BOOM Esports  Vòng 2 Nhánh thắng
30/06 10h00 OB Neon vs Exeraction Bán kết nhánh thua
13h00 BOOM Esports vs Galaxy Racer Bán kết nhánh thua
16h00 TNC Predator vs Fnatic Chung kết nhánh thắng
30/06 12h00 TNC Predator vs BOOM Esports Chung nhánh thua
15h00 Fnatic vs  Chung kết tổng

Các trận đấu vòng loại The International 2021 – TI10 sẽ diễn ra theo thể thức BO3. Riêng trận chung kết sẽ được phân định bằng BO5.

Xem thêm bài viết thuộc chuyên mục: TIN TỨC
READ  Thông tư 16/2018/TT-BGDĐT - Học Điện Tử

Related Articles

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Back to top button